MILLARDAYO
"HATUWEZI KUKUBALI WAFUZU KWA MAGOLI MENGI KULIKO SISI WENYE NCHI" AHMED ALLY
11 hours ago | 2 reads
MILLARDAYO
"DOUMBIA NDIO MGENI RASMI MCHEZO WA MARUDIANO, APEWE HESHIMA YAKE" AHMED ALLY
11 hours ago | 2 reads
MILLARDAYO
"KWA DOUMBIA LILIKUA NI SUALA LA MUDA TU, TUKO NAYE BEGA KWA BEGA" AHMED ALLY
11 hours ago | 2 reads
MILLARDAYO
SHUJAA WA GHAFLA! AOKOA WANAFUNZI 19 KWENYE BASI LILILOKOSA UDHIBITI BARABARANI
11 hours ago | 2 reads
MILLARDAYO
DENZEL ALIVYO TOA AHADI YA MAGOLI YA DOUMBIA BAADA YA KUFANYA NAE MAZOEZI,AHADI IKATIMIA?
1 day ago | 8 reads