[ Forgot Password ] Register

Sengerema Secondary School

NameSengerema Secondary School
Other Names0151
Top 1000 popularity rank#75 (all time)
Recent visitors59
School rank
#393 A-Level
Male / Female ratio
all male A-Level
RegionMwanza

Picture(1)

Sengerema Secondary School
2013-07-16 06:41:02
STUDY HARD 2013

STUDY HARD

( 287 reads )( 1 comments )

Most popular news

Dk Magufuli aongoza mamia majaribio ya MV Dar es Salaam

Dk Magufuli aongoza mamia majaribio ya MV Dar es Salaam

MWANANCHI
27-02-2015

( 7 reads )

Wananchi Wa Mkoa Wa Njombe Ni Mfano Wa Kuigwa Katika Zoezi La Bvr

Wananchi Wa Mkoa Wa Njombe Ni Mfano Wa Kuigwa Katika Zoezi La Bvr

MJENGWA
27-02-2015

( 3 reads )

Wafuasi CUF wacheza ' sinema ' mahakamani

Wafuasi CUF wacheza ' sinema ' mahakamani

MJENGWA
27-02-2015

( 3 reads )

Waziri Mkuu Aendelea Na Ziara Yake Mkoa Wa Mbeye , Leo Yupo Wilayani Kyela

Waziri Mkuu Aendelea Na Ziara Yake Mkoa Wa Mbeye , Leo Yupo Wilayani Kyela

MICHUZI
27-02-2015

( 2 reads )

PCCB calls at Bagamoyo District hospital over fraud claims

DAILYNEWS
27-02-2015

( 2 reads )

Four charged over albino murder amid growing calls for action .

IPPMEDIA
28-02-2015

( 1 reads )

Mbowe apanda kizimbani Hai , redbriged watanda mahakamani

MWANANCHI
27-02-2015

( 1 reads )

Magazeti Leo Jumamosi

Magazeti Leo Jumamosi

MJENGWA
28-02-2015

( 1 reads )

Guninita , Msindai to drag DC Makonda to court

IPPMEDIA
28-02-2015

( 1 reads )

New Video - Siri by Vanessa Mdee and Barnaba

New Video - Siri by Vanessa Mdee and Barnaba

MISSIEPOPULAR
22-02-2015

( 62 reads )

Yanga yamuacha Coutinho kwenda Botswana

Yanga yamuacha Coutinho kwenda Botswana

MJENGWA
25-02-2015

( 51 reads )

Polisi watanda MNH kuwazuia vijana ' JKT '

Polisi watanda MNH kuwazuia vijana ' JKT '

MWANANCHI
23-02-2015

( 39 reads )

Clinical Yanga control driver ' s seat

Clinical Yanga control driver ' s seat

DAILYNEWS
23-02-2015

( 35 reads )

Vurugu Kubwa Iringa , Polisi na wananchi wapambana .

Vurugu Kubwa Iringa , Polisi na wananchi wapambana .

MJENGWA
25-02-2015

( 29 reads )

Yanga set for CAF first round

Yanga set for CAF first round

DAILYNEWS
27-02-2015

( 24 reads )

Yanga to miss Coutinho in Botswana

Yanga to miss Coutinho in Botswana

DAILYNEWS
25-02-2015

( 23 reads )

Ajira Utumishi - 2 23 2015

KAZIBONGO
23-02-2015

( 23 reads )

Tcra Yatolea Ufafanuzi Tozo Za Vifurushi Vilivyobadilishwa Na Makampuni Ya Simu Yamoto Band Yafanya Kweli Ndani Ya Royal Regency Uk London

Tcra Yatolea Ufafanuzi Tozo Za Vifurushi Vilivyobadilishwa Na Makampuni Ya Simu Yamoto Band Yafanya Kweli Ndani Ya Royal Regency Uk London

MROKI
24-02-2015

( 15 reads )

Most popular companies

Latest News Headlines from Sengerema Secondary School. (11)

Alliance beat Sengerema Stars in Mwanza league

DAILYNEWS
25-10-2014
Tributes overflow as Dr Shija is laid to rest in Sengerema

Tributes overflow as Dr Shija is laid to rest in Sengerema

DAILYNEWS
14-10-2014

Grand Sengerema water , sanitation project inked

DAILYNEWS
08-10-2014
Dk . Bingwa Wa Saratani Ya Matiti Toka India Afanya Mazungumzo Hospitali Ya Misheni Ya Wilaya Ya Sengerema Na Bugando

Dk . Bingwa Wa Saratani Ya Matiti Toka India Afanya Mazungumzo Hospitali Ya Misheni Ya Wilaya Ya Sengerema Na Bugando

MROKI
06-09-2014

Sengerema faces acute shortage of ARVs

DAILYNEWS
25-01-2014
JK azindua miradi ya maji na umeme Sengerema

JK azindua miradi ya maji na umeme Sengerema

MICHUZI
10-09-2013
Sengerema : Meneja wa Pangani FM aibiwa fedha na nyaraka muhimu hotelini

Sengerema : Meneja wa Pangani FM aibiwa fedha na nyaraka muhimu hotelini

WAVUTI
20-08-2013
Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema

Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema

MICHUZI
19-08-2013
Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema .

Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema .

MROKI
19-08-2013
More: Latest Education news »

O-LEVEL RESULTS 2014 22-02-2015

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 499 out of 704

Division Overview

ABS6
FLD72
II3
III216
IV109

Grades Overview

C6
D154
E432
F850
S306
X25

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
ADVMATHS118333251135
BAM5593148
BIOLOGY116553640148
CHEMISTRY333844965234
ENGLISH114296656
GEOGR251013216174
GSTUDIES37363400
HISTORY30601710117
KISWAHILI1764288117
PHYSICS1614198219
Total0061544323068501010
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 175 out of 4795

Division Overview

ABS1
FLD12
I10
II22
III20
IV45

Grades Overview

A18
B81
C238
D402
F197
X9

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 420 out of 704

Division Overview

ABS3
FLD59
I2
II34
III197
IV112

Grades Overview

B12
C59
D152
E294
F374
S946
X15