[ Forgot Password ] Register

Sengerema Secondary School

NameSengerema Secondary School
Other Names0151
Top 1000 popularity rank#69 (all time)
#89 (last two weeks)
Recent visitors63
School rank
#393 A-Level
Male / Female ratio
all male A-Level
RegionMwanza

Picture(1)

Sengerema Secondary School
2013-07-16 06:41:02
STUDY HARD 2013

STUDY HARD

( 300 reads )( 1 comments )

Most popular news

Lori Lagonga Treni Jijini Dar Leo

Lori Lagonga Treni Jijini Dar Leo

MICHUZI
27-03-2015

( 18 reads )

Rukwa man nabbed for raping daughter ( 13 ) for fours years

DAILYNEWS
27-03-2015

( 6 reads )

Yanga Yaeleza Msimamo Wake Kuhusiana Na Suala La Ngassa Kuondoka

Yanga Yaeleza Msimamo Wake Kuhusiana Na Suala La Ngassa Kuondoka

MJENGWA
28-03-2015

( 5 reads )

Pharell Williams and Adidas Original launch 50 colorfulh shoes

Pharell Williams and Adidas Original launch 50 colorfulh shoes

MISSIEPOPULAR
27-03-2015

( 5 reads )

For All Startups in Dar - Google has something for You

For All Startups in Dar - Google has something for You

MISSIEPOPULAR
27-03-2015

( 4 reads )

Askofu Josephat Gwajima Ajisalimisha Polisi Kwa Mkuu Wa Upelelezi Kanda Maalum Dar Es Salaam

Askofu Josephat Gwajima Ajisalimisha Polisi Kwa Mkuu Wa Upelelezi Kanda Maalum Dar Es Salaam

MICHUZI
27-03-2015

( 3 reads )

OFFICE SECRETARY ADMINISTRATIVE ASSISTANT : East African Health Research Commission

KAZIBONGO
27-03-2015

( 3 reads )

Principal Health Officer ( Operational And Applied Research )

KAZIBONGO
27-03-2015

( 2 reads )

GEPF establishes maternity benefit scheme

DAILYNEWS
27-03-2015

( 2 reads )

Bunge : Zitto kulipwa mafao yake yote

Bunge : Zitto kulipwa mafao yake yote

MWANANCHI
22-03-2015

( 55 reads )

Taarifa Kwa Umma Kuhusu Ajira Ya Walimu Wapya 2015 16 Jihadhari Na Matapeli

MOE
24-03-2015

( 42 reads )

Yanga thrash stubborn Mgambo JKT

Yanga thrash stubborn Mgambo JKT

DAILYNEWS
22-03-2015

( 41 reads )

Yanga baba lao ' yaichakaza bila huruma Mgambo Mkwakwani

Yanga baba lao ' yaichakaza bila huruma Mgambo Mkwakwani

MJENGWA
22-03-2015

( 34 reads )

Mbunge adai trafiki hupangiwa ' hesabu ' na wakubwa wao

Mbunge adai trafiki hupangiwa ' hesabu ' na wakubwa wao

MWANANCHI
25-03-2015

( 28 reads )

Mikataba ya Owino , Ndemla yafutwa Yanga , Msuva stop

Mikataba ya Owino , Ndemla yafutwa Yanga , Msuva stop

MJENGWA
23-03-2015

( 26 reads )

Mvua yaua 5 Dar es Salaam , yajeruhi

Mvua yaua 5 Dar es Salaam , yajeruhi

HABARILEO
23-03-2015

( 21 reads )

Lowassa : Siwezi Zuia Mafuriko Kwa Mikono

Lowassa : Siwezi Zuia Mafuriko Kwa Mikono

MROKI
25-03-2015

( 19 reads )

Yanga seek to widen gap

Yanga seek to widen gap

DAILYNEWS
25-03-2015

( 19 reads )

Most popular companies

Latest News Headlines from Sengerema Secondary School. (13)

Mvuvi katika kisiwa cha Yozu wilaya ya Sengerema Aibuka na Toyota IST

Mvuvi katika kisiwa cha Yozu wilaya ya Sengerema Aibuka na Toyota IST

MICHUZI
04-03-2015
Mvuvi katika kisiwa cha Yozu wilaya ya Sengerema Aibuka na Toyota IST

Mvuvi katika kisiwa cha Yozu wilaya ya Sengerema Aibuka na Toyota IST

MROKI
04-03-2015

Alliance beat Sengerema Stars in Mwanza league

DAILYNEWS
25-10-2014
Tributes overflow as Dr Shija is laid to rest in Sengerema

Tributes overflow as Dr Shija is laid to rest in Sengerema

DAILYNEWS
14-10-2014

Grand Sengerema water , sanitation project inked

DAILYNEWS
08-10-2014
Dk . Bingwa Wa Saratani Ya Matiti Toka India Afanya Mazungumzo Hospitali Ya Misheni Ya Wilaya Ya Sengerema Na Bugando

Dk . Bingwa Wa Saratani Ya Matiti Toka India Afanya Mazungumzo Hospitali Ya Misheni Ya Wilaya Ya Sengerema Na Bugando

MROKI
06-09-2014

Sengerema faces acute shortage of ARVs

DAILYNEWS
25-01-2014
JK azindua miradi ya maji na umeme Sengerema

JK azindua miradi ya maji na umeme Sengerema

MICHUZI
10-09-2013
Sengerema : Meneja wa Pangani FM aibiwa fedha na nyaraka muhimu hotelini

Sengerema : Meneja wa Pangani FM aibiwa fedha na nyaraka muhimu hotelini

WAVUTI
20-08-2013
More: Latest Education news »

O-LEVEL RESULTS 2014 22-02-2015

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 499 out of 704

Division Overview

ABS 6
FLD 72
II 3
III 216
IV 109

Grades Overview

C 6
D 154
E 432
F 850
S 306
X 25

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
ADVMATHS118333251135
BAM5593148
BIOLOGY116553640148
CHEMISTRY333844965234
ENGLISH114296656
GEOGR251013216174
GSTUDIES37363400
HISTORY30601710117
KISWAHILI1764288117
PHYSICS1614198219
Total0061544323068501010
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 175 out of 4795

Division Overview

ABS 1
FLD 12
I 10
II 22
III 20
IV 45

Grades Overview

A 18
B 81
C 238
D 402
F 197
X 9

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 420 out of 704

Division Overview

ABS 3
FLD 59
I 2
II 34
III 197
IV 112

Grades Overview

B 12
C 59
D 152
E 294
F 374
S 946
X 15
cache/index/indexEDUCATION440.html