[ Forgot Password ] Register

Sengerema Secondary School

NameSengerema Secondary School
Other Names0151
Top 1000 popularity rank#65 (all time)
#111 (last two weeks)
Recent visitors52
School rank
#393 A-Level
Male / Female ratio
all male A-Level
RegionMwanza

Picture(1)

Sengerema Secondary School
2013-07-16 06:41:02
STUDY HARD 2013

STUDY HARD

( 203 reads )( 1 comments )

Most popular news

Shahidi aeleza alivyoingiliwa kimwili na mganga

Shahidi aeleza alivyoingiliwa kimwili na mganga

HABARILEO
28-08-2014

( 7 reads )

EX - TBS CEO jailed three years for abuseofpower

EX - TBS CEO jailed three years for abuseofpower

DAILYNEWS
28-08-2014

( 6 reads )

Women politicians now ready for presidential post

Women politicians now ready for presidential post

DAILYNEWS
28-08-2014

( 6 reads )

' Rasilimali za asili Afrika ndiyo mitaji ya uchumi '

' Rasilimali za asili Afrika ndiyo mitaji ya uchumi '

HABARILEO
28-08-2014

( 4 reads )

Anayetuhumiwa kuua wanawake Arusha akamatwa

Anayetuhumiwa kuua wanawake Arusha akamatwa

HABARILEO
28-08-2014

( 4 reads )

DC condemns council ' s ban of SIKIKA , health advocacy NGO

IPPMEDIA
28-08-2014

( 3 reads )

Call For Loans Applicants To Correct Their Loan Applications

Call For Loans Applicants To Correct Their Loan Applications

MICHUZI
23-08-2014

( 503 reads )

Over 80 local students get Netherlands scholarships

Over 80 local students get Netherlands scholarships

DAILYNEWS
24-08-2014

( 37 reads )

Profesa Mbilinyi afichua siri nzito

Profesa Mbilinyi afichua siri nzito

MWANANCHI
23-08-2014

( 36 reads )

Yanga yavamia kambi ya Simba Unguja

Yanga yavamia kambi ya Simba Unguja

MJENGWA
22-08-2014

( 35 reads )

Rita Begins To Register Pupils Students In Iringa Rural

Rita Begins To Register Pupils Students In Iringa Rural

MJENGWA
22-08-2014

( 29 reads )

2015 Honjo Foundation Scholarships for Tanzanian Students to study in Japan

AJIRAKWANZA
22-08-2014

( 25 reads )

Most popular companies

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 393 out of 704

Division Overview

0 5
ABS 2
I 14
II 64
III 200
IV 102

Grades Overview

B 324
B+ 94
C 578
D 598
E 130
F 16
X 9

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS1333573771135
BAM7255666379193
BIOLOGY3182563172
CHEMISTRY17671005171226
ECONOMICS9372259
ENGLISH39413
GEOGR53910943191
GSTUDIES91256371385
HISTORY1447451
KISWAHILI211616
PHYSICS5205389394205
Total0324945785981300161610
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 499 out of 704

Division Overview

ABS 6
FLD 72
II 3
III 216
IV 109

Grades Overview

C 6
D 154
E 432
F 850
S 306
X 25

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
ADVMATHS118333251135
BAM5593148
BIOLOGY116553640148
CHEMISTRY333844965234
ENGLISH114296656
GEOGR251013216174
GSTUDIES37363400
HISTORY30601710117
KISWAHILI1764288117
PHYSICS1614198219
Total0061544323068501010
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 175 out of 4795

Division Overview

ABS 1
FLD 12
I 10
II 22
III 20
IV 45

Grades Overview

A 18
B 81
C 238
D 402
F 197
X 9

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 420 out of 704

Division Overview

ABS 3
FLD 59
I 2
II 34
III 197
IV 112

Grades Overview

B 12
C 59
D 152
E 294
F 374
S 946
X 15

Latest News Headlines from Sengerema Secondary School. (7)

Sengerema faces acute shortage of ARVs

DAILYNEWS
25-01-2014
JK azindua miradi ya maji na umeme Sengerema

JK azindua miradi ya maji na umeme Sengerema

MICHUZI
10-09-2013
Sengerema : Meneja wa Pangani FM aibiwa fedha na nyaraka muhimu hotelini

Sengerema : Meneja wa Pangani FM aibiwa fedha na nyaraka muhimu hotelini

WAVUTI
20-08-2013
Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema

Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema

MICHUZI
19-08-2013
Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema .

Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema .

MROKI
19-08-2013
Sengerema : Mbowe ahimiza Watanzania wajitokeze kutoa maoni ya Katiba Mpya

Sengerema : Mbowe ahimiza Watanzania wajitokeze kutoa maoni ya Katiba Mpya

WAVUTI
18-08-2013
Nape Afungua Kampeni Za Udiwani Sengerema

Nape Afungua Kampeni Za Udiwani Sengerema

MICHUZI
03-06-2013
More: Latest Education news »
cache/index/indexEDUCATION440.html