[ Forgot Password ] Register

Sengerema Secondary School

NameSengerema Secondary School
Other Names0151
Top 1000 popularity rank#71 (all time)
#519 (last two weeks)
Recent visitors40
School rank
#393 A-Level
Male / Female ratio
all male A-Level
RegionMwanza

Picture(1)

Sengerema Secondary School
2013-07-16 06:41:02
STUDY HARD 2013

STUDY HARD

( 274 reads )( 1 comments )

Most popular news

Bunge lavurugika

Bunge lavurugika

HABARILEO
28-01-2015

( 19 reads )

Masheikh wataka maaskofu waliache Bunge lifanye kazi

Masheikh wataka maaskofu waliache Bunge lifanye kazi

MWANANCHI
29-01-2015

( 5 reads )

Rais Kikwete Ahamasisha Mchango Wa Dola Bilioni 7 . 5 Kwa Ajili Ya Chanjo Ya Watoto Kwa Nchi Masikini Duniani

Rais Kikwete Ahamasisha Mchango Wa Dola Bilioni 7 . 5 Kwa Ajili Ya Chanjo Ya Watoto Kwa Nchi Masikini Duniani

MICHUZI
28-01-2015

( 4 reads )

Mothers in prison to receive special care

IPPMEDIA
29-01-2015

( 3 reads )

Swali sakata la escrow ' lamvunja mbavu ' Jaji Mkuu Chande

Swali sakata la escrow ' lamvunja mbavu ' Jaji Mkuu Chande

MWANANCHI
29-01-2015

( 3 reads )

Profesa Lipumba avuruga Bunge

MWANANCHI
29-01-2015

( 3 reads )

Teachers in public houses exempted from rent

IPPMEDIA
29-01-2015

( 2 reads )

No action yet from Chief Justice on judges implicated in Escrow scam

IPPMEDIA
29-01-2015

( 2 reads )

Health Project Assistant Coordinator

KAZIBONGO
29-01-2015

( 2 reads )

New Video - Nitakupwelepweta by Yamoto Band Tanzania Fashion News

New Video - Nitakupwelepweta by Yamoto Band Tanzania Fashion News

MISSIEPOPULAR
26-01-2015

( 36 reads )

BREAKING NEWS : Hatimaye Profesa Muhongo aachia ngazi

BREAKING NEWS : Hatimaye Profesa Muhongo aachia ngazi

HABARILEO
24-01-2015

( 24 reads )

BREAKING NEWZZZZZ : majambazi wawili wauwawa katika jaribio la kupora pesa kariakoo , Dar es salaam usiku huu

BREAKING NEWZZZZZ : majambazi wawili wauwawa katika jaribio la kupora pesa kariakoo , Dar es salaam usiku huu

MICHUZI
23-01-2015

( 23 reads )

Bunge lavurugika

Bunge lavurugika

HABARILEO
28-01-2015

( 19 reads )

Dar , WEF seek faster Central Corridor implementation

Dar , WEF seek faster Central Corridor implementation

DAILYNEWS
23-01-2015

( 17 reads )

Wasomi wamsifu JK kupangua mawaziri

Wasomi wamsifu JK kupangua mawaziri

HABARILEO
25-01-2015

( 16 reads )

. . . Simba , Azam in cut throat battle

. . . Simba , Azam in cut throat battle

DAILYNEWS
24-01-2015

( 15 reads )

' Watakaopitishwa kugombea Urais wote wapimwe afya # 039

' Watakaopitishwa kugombea Urais wote wapimwe afya # 039

MWANANCHI
27-01-2015

( 13 reads )

Mama anyonga watoto wake hadi kufa

Mama anyonga watoto wake hadi kufa

HABARILEO
26-01-2015

( 11 reads )

Most popular companies

Latest News Headlines from Sengerema Secondary School. (11)

Alliance beat Sengerema Stars in Mwanza league

DAILYNEWS
25-10-2014
Tributes overflow as Dr Shija is laid to rest in Sengerema

Tributes overflow as Dr Shija is laid to rest in Sengerema

DAILYNEWS
14-10-2014

Grand Sengerema water , sanitation project inked

DAILYNEWS
08-10-2014
Dk . Bingwa Wa Saratani Ya Matiti Toka India Afanya Mazungumzo Hospitali Ya Misheni Ya Wilaya Ya Sengerema Na Bugando

Dk . Bingwa Wa Saratani Ya Matiti Toka India Afanya Mazungumzo Hospitali Ya Misheni Ya Wilaya Ya Sengerema Na Bugando

MROKI
06-09-2014

Sengerema faces acute shortage of ARVs

DAILYNEWS
25-01-2014
JK azindua miradi ya maji na umeme Sengerema

JK azindua miradi ya maji na umeme Sengerema

MICHUZI
10-09-2013
Sengerema : Meneja wa Pangani FM aibiwa fedha na nyaraka muhimu hotelini

Sengerema : Meneja wa Pangani FM aibiwa fedha na nyaraka muhimu hotelini

WAVUTI
20-08-2013
Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema

Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema

MICHUZI
19-08-2013
Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema .

Warsha Ya Wiki Moja Kwa Redio Za Jamii Nchini Katika Kutekekeleza Mradi Wa Demokrasia Na Amani Wa Unesco Unaofadhiliwa Na Undp Yamalizika Wilayani Sengerema .

MROKI
19-08-2013
More: Latest Education news »

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 393 out of 704

Division Overview

0 5
ABS 2
I 14
II 64
III 200
IV 102

Grades Overview

B 324
B+ 94
C 578
D 598
E 130
F 16
X 9

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS1333573771135
BAM7255666379193
BIOLOGY3182563172
CHEMISTRY17671005171226
ECONOMICS9372259
ENGLISH39413
GEOGR53910943191
GSTUDIES91256371385
HISTORY1447451
KISWAHILI211616
PHYSICS5205389394205
Total0324945785981300161610
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 499 out of 704

Division Overview

ABS 6
FLD 72
II 3
III 216
IV 109

Grades Overview

C 6
D 154
E 432
F 850
S 306
X 25

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
ADVMATHS118333251135
BAM5593148
BIOLOGY116553640148
CHEMISTRY333844965234
ENGLISH114296656
GEOGR251013216174
GSTUDIES37363400
HISTORY30601710117
KISWAHILI1764288117
PHYSICS1614198219
Total0061544323068501010
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 175 out of 4795

Division Overview

ABS 1
FLD 12
I 10
II 22
III 20
IV 45

Grades Overview

A 18
B 81
C 238
D 402
F 197
X 9

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 420 out of 704

Division Overview

ABS 3
FLD 59
I 2
II 34
III 197
IV 112

Grades Overview

B 12
C 59
D 152
E 294
F 374
S 946
X 15
cache/index/indexEDUCATION440.html