[ Forgot Password ] Register

Kigonsera Secondary School

NameKigonsera Secondary School
Other Names0120
Top 1000 popularity rank#85 (all time)
#67 (last two weeks)
Recent visitors102
School rank
#334 A-Level
Male / Female ratio
all male A-Level
RegionRuvuma

About(1)

About Kigonsera

3.0/5( 28 votes )( 533 reads )

Kigonsera Secondary School
2009-05-27 01:18:04
Registration No.:S.46Level:O levelBoard Type:Boarding, BoysOwner:Govt.

Most popular news

Mbowe abanwa Polisi kwa saa 4

Mbowe abanwa Polisi kwa saa 4

HABARILEO
19-09-2014

( 13 reads )

' Kuna tatizo kwenye mfumo wa elimu '

' Kuna tatizo kwenye mfumo wa elimu '

HABARILEO
19-09-2014

( 9 reads )

SMZ : Pemba haiwezi kuporwa

SMZ : Pemba haiwezi kuporwa

MWANANCHI
19-09-2014

( 8 reads )

Yanga Kuwafuata Mtwibwa Suger Morogoro Hii Leo

Yanga Kuwafuata Mtwibwa Suger Morogoro Hii Leo

MROKI
19-09-2014

( 7 reads )

Ebola wadaiwa tishio kwa uchumi

Ebola wadaiwa tishio kwa uchumi

HABARILEO
19-09-2014

( 4 reads )

Kinana ammwagia sifa Mama Salma

Kinana ammwagia sifa Mama Salma

HABARILEO
19-09-2014

( 3 reads )

Yanga Yaifunga Azam Fc 3 - 0

Yanga Yaifunga Azam Fc 3 - 0

MICHUZI
14-09-2014

( 54 reads )

Jaja Aizamisha Azam Fc Yanga Ikishinda 3 - 0 Ngao Ya Jamii Leo

Jaja Aizamisha Azam Fc Yanga Ikishinda 3 - 0 Ngao Ya Jamii Leo

MROKI
14-09-2014

( 41 reads )

Yanga Kuanza Kujinoa Kesho Tayari Kwa Kuivaa Mtibwa Suger

Yanga Kuanza Kujinoa Kesho Tayari Kwa Kuivaa Mtibwa Suger

MROKI
15-09-2014

( 29 reads )

Coutinho Kucheza Mechi Ya Mtibwa Na Yanga Morogoro

Coutinho Kucheza Mechi Ya Mtibwa Na Yanga Morogoro

MROKI
17-09-2014

( 26 reads )

Habari za michezo leo Asubuhi YANGA YAILAZA AZAM 3 - 0

Habari za michezo leo Asubuhi YANGA YAILAZA AZAM 3 - 0

MJENGWA
15-09-2014

( 23 reads )

Yanga , Azam in epic Shield tie

Yanga , Azam in epic Shield tie

DAILYNEWS
14-09-2014

( 15 reads )

Most popular companies

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 334 out of 704

Division Overview

02
ABS5
I9
II65
III166
IV37

Grades Overview

--1
B334
B+89
C553
D230
E69
F17
X24

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
0
ADVMATHS5621135247
BAM8194067348168
BIOLOGY86478242168
CHEMISTRY411136752187
ENGLISH21019534
GEOGR1429218152
GSTUDIES3319749279
HISTORY1351550
KISWAHILI2322
PHYSICS102449267116
Total033489553230690171223
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 287 out of 704

Division Overview

ABS10
FLD8
II46
III221
IV34

Grades Overview

-1
B7
C79
D286
E337
F393
S283
X45

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
ADVMATHS1624132569
BAM6089149
BIOLOGY2166446912149
CHEMISTRY5559149711218
ENGLISH16293149
GEOGR246102142166
GSTUDIES153156309
HISTORY53845391
KISWAHILI241842
PHYSICS1242197143
Total0779286337283393765
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 164 out of 4795

Division Overview

ABS2
FLD4
I9
II10
III12
IV26

Grades Overview

A9
B62
C173
D199
F122
X16

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 177 out of 704

Division Overview

ABS1
FLD7
I11
II76
III176
IV21

Grades Overview

B20
C127
D237
E290
F123
S493
X4