[ Forgot Password ] Register

Kigonsera Secondary School

NameKigonsera Secondary School
Other Names0120
Top 1000 popularity rank#87 (all time)
#602 (last two weeks)
Recent visitors27
School rank
#334 A-Level
Male / Female ratio
all male A-Level
RegionRuvuma

About(1)

About Kigonsera

3.0/5( 28 votes )( 560 reads )

Kigonsera Secondary School
2009-05-27 01:18:04
Registration No.:S.46 Level:O level Board Type:Boarding, Boys Owner:Govt.

Most popular news

Wasomi wamsifu JK kupangua mawaziri

Wasomi wamsifu JK kupangua mawaziri

HABARILEO
25-01-2015

( 5 reads )

Shule ya Msingi Saku ' taabani '

Shule ya Msingi Saku ' taabani '

HABARILEO
25-01-2015

( 5 reads )

Robo Fainali Kombe La Taifa Wanawake Kuanza Kesho

Robo Fainali Kombe La Taifa Wanawake Kuanza Kesho

MICHUZI
25-01-2015

( 3 reads )

Mwinyi : Pelekeni watoto wa kike shule

Mwinyi : Pelekeni watoto wa kike shule

HABARILEO
25-01-2015

( 3 reads )

Head of Strategic Planning , Knowledge Management , Monitoring and Evaluation

KAZIBONGO
25-01-2015

( 2 reads )

Vote in proposed constitution , Zanzibaris implored

Vote in proposed constitution , Zanzibaris implored

DAILYNEWS
26-01-2015

( 2 reads )

Waziri Lukuvi Amkabidhi Ofisi Waziri Mhagama Leo

Waziri Lukuvi Amkabidhi Ofisi Waziri Mhagama Leo

MICHUZI
25-01-2015

( 1 reads )

Makamu Mwenyeki Wa Ccm Na Rais Wa Zanzibar Dk Ali Mohamed Shein Azindua Sherehe Za Miaka 38 Ya Kuzaliwa Ccm

Makamu Mwenyeki Wa Ccm Na Rais Wa Zanzibar Dk Ali Mohamed Shein Azindua Sherehe Za Miaka 38 Ya Kuzaliwa Ccm

MICHUZI
25-01-2015

( 1 reads )

Policy Officer

KAZIBONGO
25-01-2015

( 1 reads )

Majambazi wavamia kituo , waua polisi 2

Majambazi wavamia kituo , waua polisi 2

HABARILEO
21-01-2015

( 37 reads )

BREAKING NEWZZZZZ : majambazi wawili wauwawa katika jaribio la kupora pesa kariakoo , Dar es salaam usiku huu

BREAKING NEWZZZZZ : majambazi wawili wauwawa katika jaribio la kupora pesa kariakoo , Dar es salaam usiku huu

MICHUZI
23-01-2015

( 17 reads )

BREAKING NEWS : Hatimaye Profesa Muhongo aachia ngazi

BREAKING NEWS : Hatimaye Profesa Muhongo aachia ngazi

HABARILEO
24-01-2015

( 13 reads )

Dar , WEF seek faster Central Corridor implementation

Dar , WEF seek faster Central Corridor implementation

DAILYNEWS
23-01-2015

( 13 reads )

Serikali : hatujaapisha viongozi Migombani

Serikali : hatujaapisha viongozi Migombani

MWANANCHI
20-01-2015

( 13 reads )

TTCL yafilisika

TTCL yafilisika

HABARILEO
21-01-2015

( 13 reads )

Naibu Waziri Mhagama avutiwa na kituo cha kuzalisha Umeme Vijijini cha Kikuletwa

Naibu Waziri Mhagama avutiwa na kituo cha kuzalisha Umeme Vijijini cha Kikuletwa

MICHUZI
21-01-2015

( 11 reads )

Chadema kuchukua maamuzi magumu

Chadema kuchukua maamuzi magumu

MWANANCHI
21-01-2015

( 11 reads )

. . . Simba , Azam in cut throat battle

. . . Simba , Azam in cut throat battle

DAILYNEWS
24-01-2015

( 10 reads )

Most popular companies

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 334 out of 704

Division Overview

0 2
ABS 5
I 9
II 65
III 166
IV 37

Grades Overview

-- 1
B 334
B+ 89
C 553
D 230
E 69
F 17
X 24

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
0
ADVMATHS5621135247
BAM8194067348168
BIOLOGY86478242168
CHEMISTRY411136752187
ENGLISH21019534
GEOGR1429218152
GSTUDIES3319749279
HISTORY1351550
KISWAHILI2322
PHYSICS102449267116
Total033489553230690171223
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 287 out of 704

Division Overview

ABS 10
FLD 8
II 46
III 221
IV 34

Grades Overview

- 1
B 7
C 79
D 286
E 337
F 393
S 283
X 45

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
ADVMATHS1624132569
BAM6089149
BIOLOGY2166446912149
CHEMISTRY5559149711218
ENGLISH16293149
GEOGR246102142166
GSTUDIES153156309
HISTORY53845391
KISWAHILI241842
PHYSICS1242197143
Total0779286337283393765
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 164 out of 4795

Division Overview

ABS 2
FLD 4
I 9
II 10
III 12
IV 26

Grades Overview

A 9
B 62
C 173
D 199
F 122
X 16

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 177 out of 704

Division Overview

ABS 1
FLD 7
I 11
II 76
III 176
IV 21

Grades Overview

B 20
C 127
D 237
E 290
F 123
S 493
X 4
cache/index/indexEDUCATION335.html