[ Forgot Password ] Register

Kigonsera Secondary School

NameKigonsera Secondary School
Other Names0120
Top 1000 popularity rank#91 (all time)
#594 (last two weeks)
Recent visitors59
School rank
#334 A-Level
Male / Female ratio
all male A-Level
RegionRuvuma

About(1)

About Kigonsera

3.0/5( 28 votes )( 564 reads )

Kigonsera Secondary School
2009-05-27 01:18:04
Registration No.:S.46 Level:O level Board Type:Boarding, Boys Owner:Govt.

Most popular news

Mvua yaua watu 38 Kahama

Mvua yaua watu 38 Kahama

HABARILEO
05-03-2015

( 10 reads )

Watu 38 Wafariki Dunia Kwa Mvua Ya Mawe Kahama , Shinyanga

Watu 38 Wafariki Dunia Kwa Mvua Ya Mawe Kahama , Shinyanga

MJENGWA
04-03-2015

( 5 reads )

Crdb Yafanya Ibada Maalum Ya Kushukuru Mungu

Crdb Yafanya Ibada Maalum Ya Kushukuru Mungu

MICHUZI
04-03-2015

( 3 reads )

Mwanaharakati Wa Siku Nyingi Wa Wanyamapori Nchini Tanzania Ampongeza Rais Kenyatta

Mwanaharakati Wa Siku Nyingi Wa Wanyamapori Nchini Tanzania Ampongeza Rais Kenyatta

MROKI
04-03-2015

( 2 reads )

Urais wa Zanzibar wanukia Pemba

Urais wa Zanzibar wanukia Pemba

MWANANCHI
05-03-2015

( 2 reads )

Magufuli : Mbowe kama malaika

Magufuli : Mbowe kama malaika

MWANANCHI
05-03-2015

( 2 reads )

Mwenyekiti Wenu Kama Kiberenge . .

Mwenyekiti Wenu Kama Kiberenge . .

MJENGWA
04-03-2015

( 2 reads )

Dr Fidelis Mafumiko , Mkurugenzi Wa Taasisi Ya Elimu Ya Watu Wazima akisisitiza jambo .

Dr Fidelis Mafumiko , Mkurugenzi Wa Taasisi Ya Elimu Ya Watu Wazima akisisitiza jambo .

MJENGWA
04-03-2015

( 1 reads )

Kampuni Ya Vunja Bei Yamkabidhi Mkuu Wa Mkoa Arusha Zawadi Ya Dinner Set Na Jikola Gesii

Kampuni Ya Vunja Bei Yamkabidhi Mkuu Wa Mkoa Arusha Zawadi Ya Dinner Set Na Jikola Gesii

MROKI
04-03-2015

( 1 reads )

Rais Kikwete aongoza maelfu ya waombolezaji kuaga mwili wa Kapteni John Komba

Rais Kikwete aongoza maelfu ya waombolezaji kuaga mwili wa Kapteni John Komba

MICHUZI
02-03-2015

( 47 reads )

Yanga set for CAF first round

Yanga set for CAF first round

DAILYNEWS
27-02-2015

( 46 reads )

Okwi , Ajib lift five star Simba

Okwi , Ajib lift five star Simba

DAILYNEWS
01-03-2015

( 33 reads )

Ndege ya JWTZ yaanguka Mwanza

Ndege ya JWTZ yaanguka Mwanza

MWANANCHI
28-02-2015

( 32 reads )

CCM yapata pigo , nani ataimba kama Komba ?

CCM yapata pigo , nani ataimba kama Komba ?

MWANANCHI
01-03-2015

( 32 reads )

Capt Komba Azikwa Kijijini Kwao Lutuhi - Nyasa Mkoani Ruvuma , Jk Aongoza Mazishi

Capt Komba Azikwa Kijijini Kwao Lutuhi - Nyasa Mkoani Ruvuma , Jk Aongoza Mazishi

MROKI
03-03-2015

( 28 reads )

Namna Yanga ilivyoing ' oa BDF XI kwa 3 - 2

Namna Yanga ilivyoing ' oa BDF XI kwa 3 - 2

MJENGWA
28-02-2015

( 26 reads )

Tanesco Jobs - 3 2 2015

KAZIBONGO
02-03-2015

( 17 reads )

Dk Magufuli aongoza mamia majaribio ya MV Dar es Salaam

Dk Magufuli aongoza mamia majaribio ya MV Dar es Salaam

MWANANCHI
27-02-2015

( 16 reads )

Most popular companies

O-LEVEL RESULTS 2014 22-02-2015

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 287 out of 704

Division Overview

ABS 10
FLD 8
II 46
III 221
IV 34

Grades Overview

- 1
B 7
C 79
D 286
E 337
F 393
S 283
X 45

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
ADVMATHS1624132569
BAM6089149
BIOLOGY2166446912149
CHEMISTRY5559149711218
ENGLISH16293149
GEOGR246102142166
GSTUDIES153156309
HISTORY53845391
KISWAHILI241842
PHYSICS1242197143
Total0779286337283393765
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 164 out of 4795

Division Overview

ABS 2
FLD 4
I 9
II 10
III 12
IV 26

Grades Overview

A 9
B 62
C 173
D 199
F 122
X 16

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 177 out of 704

Division Overview

ABS 1
FLD 7
I 11
II 76
III 176
IV 21

Grades Overview

B 20
C 127
D 237
E 290
F 123
S 493
X 4
cache/index/indexEDUCATION335.html