[ Forgot Password ] Register

Maswa Girls Secondary School

NameMaswa Girls Secondary School
Other Names0227
Top 1000 popularity rank#229 (all time)
#263 (last two weeks)
Recent visitors39
School rank
#368 A-Level
Male / Female ratio
all female A-Level
RegionShinyanga

Most popular news

Kauli ya ' Zanzibar siyo nchi ' yamponza Waziri Mkuu Pinda

Kauli ya ' Zanzibar siyo nchi ' yamponza Waziri Mkuu Pinda

MWANANCHI
26-08-2014

( 9 reads )

JK ampa kazi ngumu Maghembe

JK ampa kazi ngumu Maghembe

MWANANCHI
26-08-2014

( 7 reads )

Tanzania not doing enough to reduce maternal mortality , morbidity rates

IPPMEDIA
26-08-2014

( 6 reads )

Children ' s rights to information online urged

IPPMEDIA
26-08-2014

( 6 reads )

Mara sounds albino killing alert

DAILYNEWS
26-08-2014

( 6 reads )

Jumbos increasing says minister

IPPMEDIA
26-08-2014

( 5 reads )

Call For Loans Applicants To Correct Their Loan Applications

Call For Loans Applicants To Correct Their Loan Applications

MICHUZI
23-08-2014

( 466 reads )

Profesa Mbilinyi afichua siri nzito

Profesa Mbilinyi afichua siri nzito

MWANANCHI
23-08-2014

( 30 reads )

Yanga yavamia kambi ya Simba Unguja

Yanga yavamia kambi ya Simba Unguja

MJENGWA
22-08-2014

( 28 reads )

Over 80 local students get Netherlands scholarships

Over 80 local students get Netherlands scholarships

DAILYNEWS
24-08-2014

( 28 reads )

Rita Begins To Register Pupils Students In Iringa Rural

Rita Begins To Register Pupils Students In Iringa Rural

MJENGWA
22-08-2014

( 26 reads )

2015 Honjo Foundation Scholarships for Tanzanian Students to study in Japan

AJIRAKWANZA
22-08-2014

( 22 reads )

Most popular companies

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 368 out of 704

Division Overview

01
ABS2
I4
II32
III88
IV23

Grades Overview

B149
B+37
C245
D223
E34
X10

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS2919735
BAM4162744592
BIOLOGY2315012194
CHEMISTRY74859181126
ENGLISH1415
FHNNUTRITION94215
GEOGR224062
GSTUDIES3210214148
HISTORY788
KISWAHILI1411
PHYSICS113381365
Total0149372452233400654
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 274 out of 704

Division Overview

ABS1
FLD4
II20
III92
IV9

Grades Overview

-1
C24
D155
E131
F159
S104
X4

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
BAM334073
BIOLOGY325308773
CHEMISTRY4183112873
ENGLISH1424240
GEOGR34226172
GSTUDIES4481125
HISTORY5341352
KISWAHILI922738
PHYSICS42327
Total0024155131104159338
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 782 out of 4795

Division Overview

ABS2
FLD34
I1
II2
III10
IV54

Grades Overview

A3
B16
C75
D290
F477
X19

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 376 out of 704

Division Overview

ABS2
FLD20
I5
II20
III94
IV31

Grades Overview

B9
C39
D95
E153
F175
S312
X10

Latest News Headlines from Maswa Girls Secondary School. (32)

Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

MJENGWA
06-08-2014
Pinda : Sipendi Maswali Ya Papo Kwa Hapo

Pinda : Sipendi Maswali Ya Papo Kwa Hapo

MJENGWA
13-06-2014
Maswali 10 tata kuhusu dengue

Maswali 10 tata kuhusu dengue

MWANANCHI
16-05-2014
Maswali saba ya Jaji Warioba

Maswali saba ya Jaji Warioba

MJENGWA
24-04-2014

Maswali saba ya Jaji Warioba

MWANANCHI
23-04-2014
Kinana : Tume ya Warioba haikujibu maswali mengi

Kinana : Tume ya Warioba haikujibu maswali mengi

HABARILEO
04-04-2014
Mhe . Mchemba Ajibu Maswali Katika Kikao Cha Bunge La Pamoja La Acp Na Jumuiya Ya Ulaya

Mhe . Mchemba Ajibu Maswali Katika Kikao Cha Bunge La Pamoja La Acp Na Jumuiya Ya Ulaya

MICHUZI
19-03-2014
NECTA yatoa ufafanuzi wa maswali mbalimbali ya wadau wa elimu kuhusu matokeo ya mtihani wa kidato cha nne

NECTA yatoa ufafanuzi wa maswali mbalimbali ya wadau wa elimu kuhusu matokeo ya mtihani wa kidato cha nne

MICHUZI
25-02-2014
Membe : Tulikaangwa , tuliulizwa maswali magumu urais 2015

Membe : Tulikaangwa , tuliulizwa maswali magumu urais 2015

MJENGWA
17-02-2014
More: Latest Education news »