[ Forgot Password ] Register

Maswa Girls Secondary School

NameMaswa Girls Secondary School
Other Names0227
Top 1000 popularity rank#223 (all time)
#146 (last two weeks)
Recent visitors63
School rank
#368 A-Level
Male / Female ratio
all female A-Level
RegionShinyanga

Most popular news

American couple to exchange vows on Mount Kilimanjaro

DAILYNEWS
21-09-2014

( 3 reads )

Lightning strikes schoolgirl dead in Kagera

DAILYNEWS
21-09-2014

( 3 reads )

Moshi resident drags Kenyan govt to court

DAILYNEWS
21-09-2014

( 3 reads )

JK promotes vibrant industrial economy to overcome poverty

JK promotes vibrant industrial economy to overcome poverty

DAILYNEWS
21-09-2014

( 3 reads )

Kisarawe parents dragged to court for failure to enrol child

DAILYNEWS
21-09-2014

( 3 reads )

Yanga Sc Yapigwa 2 - 0 Jaja Akosa Penalti Morogoro

Yanga Sc Yapigwa 2 - 0 Jaja Akosa Penalti Morogoro

MJENGWA
21-09-2014

( 3 reads )

Yanga Kuanza Kujinoa Kesho Tayari Kwa Kuivaa Mtibwa Suger

Yanga Kuanza Kujinoa Kesho Tayari Kwa Kuivaa Mtibwa Suger

MROKI
15-09-2014

( 34 reads )

Coutinho Kucheza Mechi Ya Mtibwa Na Yanga Morogoro

Coutinho Kucheza Mechi Ya Mtibwa Na Yanga Morogoro

MROKI
17-09-2014

( 34 reads )

Habari za michezo leo Asubuhi YANGA YAILAZA AZAM 3 - 0

Habari za michezo leo Asubuhi YANGA YAILAZA AZAM 3 - 0

MJENGWA
15-09-2014

( 25 reads )

Mbuyu Twite Afuarahia Yanga Kumalizana Na Fc Lupopo

Mbuyu Twite Afuarahia Yanga Kumalizana Na Fc Lupopo

MROKI
19-09-2014

( 18 reads )

Yanga Kuwafuata Mtwibwa Suger Morogoro Hii Leo

Yanga Kuwafuata Mtwibwa Suger Morogoro Hii Leo

MROKI
19-09-2014

( 14 reads )

Yanga Ya Jaja Yalala 2 - 0 Kwa Mtibwa Suger Mbuyu Twite Afuarahia Yanga Kumalizana Na Fc Lupopo

Yanga Ya Jaja Yalala 2 - 0 Kwa Mtibwa Suger Mbuyu Twite Afuarahia Yanga Kumalizana Na Fc Lupopo

MROKI
20-09-2014

( 14 reads )

Most popular companies

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 368 out of 704

Division Overview

01
ABS2
I4
II32
III88
IV23

Grades Overview

B149
B+37
C245
D223
E34
X10

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS2919735
BAM4162744592
BIOLOGY2315012194
CHEMISTRY74859181126
ENGLISH1415
FHNNUTRITION94215
GEOGR224062
GSTUDIES3210214148
HISTORY788
KISWAHILI1411
PHYSICS113381365
Total0149372452233400654
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 274 out of 704

Division Overview

ABS1
FLD4
II20
III92
IV9

Grades Overview

-1
C24
D155
E131
F159
S104
X4

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
BAM334073
BIOLOGY325308773
CHEMISTRY4183112873
ENGLISH1424240
GEOGR34226172
GSTUDIES4481125
HISTORY5341352
KISWAHILI922738
PHYSICS42327
Total0024155131104159338
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 782 out of 4795

Division Overview

ABS2
FLD34
I1
II2
III10
IV54

Grades Overview

A3
B16
C75
D290
F477
X19

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 376 out of 704

Division Overview

ABS2
FLD20
I5
II20
III94
IV31

Grades Overview

B9
C39
D95
E153
F175
S312
X10

Latest News Headlines from Maswa Girls Secondary School. (33)

Mabango ya ujumbe na maswali ya walioathiriwa na mabomu Mbagala

Mabango ya ujumbe na maswali ya walioathiriwa na mabomu Mbagala

WAVUTI
15-09-2014
Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

MJENGWA
06-08-2014
Pinda : Sipendi Maswali Ya Papo Kwa Hapo

Pinda : Sipendi Maswali Ya Papo Kwa Hapo

MJENGWA
13-06-2014
Maswali 10 tata kuhusu dengue

Maswali 10 tata kuhusu dengue

MWANANCHI
16-05-2014
Maswali saba ya Jaji Warioba

Maswali saba ya Jaji Warioba

MJENGWA
24-04-2014

Maswali saba ya Jaji Warioba

MWANANCHI
23-04-2014
Kinana : Tume ya Warioba haikujibu maswali mengi

Kinana : Tume ya Warioba haikujibu maswali mengi

HABARILEO
04-04-2014
Mhe . Mchemba Ajibu Maswali Katika Kikao Cha Bunge La Pamoja La Acp Na Jumuiya Ya Ulaya

Mhe . Mchemba Ajibu Maswali Katika Kikao Cha Bunge La Pamoja La Acp Na Jumuiya Ya Ulaya

MICHUZI
19-03-2014
NECTA yatoa ufafanuzi wa maswali mbalimbali ya wadau wa elimu kuhusu matokeo ya mtihani wa kidato cha nne

NECTA yatoa ufafanuzi wa maswali mbalimbali ya wadau wa elimu kuhusu matokeo ya mtihani wa kidato cha nne

MICHUZI
25-02-2014
More: Latest Education news »