[ Forgot Password ] Register

Maswa Girls Secondary School

NameMaswa Girls Secondary School
Other Names0227
Top 1000 popularity rank#220 (all time)
#114 (last two weeks)
Recent visitors72
School rank
#368 A-Level
Male / Female ratio
all female A-Level
RegionShinyanga

Most popular news

Buriani Kapteni ( mstaafu ) John Rwezaula Barongo ' 1943 ' 2014

RAIAMWEMA
30-10-2014

( 3 reads )

Anayetafutwa na CAG Oman kitendawili

RAIAMWEMA
30-10-2014

( 3 reads )

Magazeti Leo Ijumaa

Magazeti Leo Ijumaa

MJENGWA
31-10-2014

( 2 reads )

Textiles Programme Director

KAZIBONGO
30-10-2014

( 2 reads )

ngoma azipendazo ankal

MICHUZI
31-10-2014

( 2 reads )

Cotton Programme Deputy Director

KAZIBONGO
30-10-2014

( 2 reads )

Kilimanjaro yatenga vituo vinne vya ebola

Kilimanjaro yatenga vituo vinne vya ebola

HABARILEO
27-10-2014

( 14 reads )

Yanga warushiana makonde na Stand United kisa uchafu
Mapendekezo ya Mwalimu wa Madereva kuhusu ajali za barabarani
Kilichotokea katika uchaguzi wa Zanzibar 2010
Kauli ya Shy - Rose Bhanji kuhusu taarifa za kutia aibu
Ebola - free Dallas Nurse Nina Pham meets Pres . Obama

Yanga warushiana makonde na Stand United kisa uchafu Mapendekezo ya Mwalimu wa Madereva kuhusu ajali za barabarani Kilichotokea katika uchaguzi wa Zanzibar 2010 Kauli ya Shy - Rose Bhanji kuhusu taarifa za kutia aibu Ebola - free Dallas Nurse Nina Pham meets Pres . Obama

WAVUTI
26-10-2014

( 13 reads )

Serikali yashindwa kupinga rufaa

Serikali yashindwa kupinga rufaa

MWANANCHI
26-10-2014

( 12 reads )

4 political parties to revive ties field one presidential candidate

4 political parties to revive ties field one presidential candidate

DAILYNEWS
27-10-2014

( 11 reads )

Area Sales Executive at Serengeti Breweries Ltd

KAZIBONGO
26-10-2014

( 11 reads )

Ajira Vodacom Tanzania - Oct 2014

KAZIBONGO
30-10-2014

( 11 reads )

Most popular companies

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 368 out of 704

Division Overview

01
ABS2
I4
II32
III88
IV23

Grades Overview

B149
B+37
C245
D223
E34
X10

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS2919735
BAM4162744592
BIOLOGY2315012194
CHEMISTRY74859181126
ENGLISH1415
FHNNUTRITION94215
GEOGR224062
GSTUDIES3210214148
HISTORY788
KISWAHILI1411
PHYSICS113381365
Total0149372452233400654
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 274 out of 704

Division Overview

ABS1
FLD4
II20
III92
IV9

Grades Overview

-1
C24
D155
E131
F159
S104
X4

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
BAM334073
BIOLOGY325308773
CHEMISTRY4183112873
ENGLISH1424240
GEOGR34226172
GSTUDIES4481125
HISTORY5341352
KISWAHILI922738
PHYSICS42327
Total0024155131104159338
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 782 out of 4795

Division Overview

ABS2
FLD34
I1
II2
III10
IV54

Grades Overview

A3
B16
C75
D290
F477
X19

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 376 out of 704

Division Overview

ABS2
FLD20
I5
II20
III94
IV31

Grades Overview

B9
C39
D95
E153
F175
S312
X10

Latest News Headlines from Maswa Girls Secondary School. (40)

Tanzania Yawa Mwenyeji Wa Mkutano Mkuu Wa Nne Wa Maswala Ya Usalama Mitandao Duniani

Tanzania Yawa Mwenyeji Wa Mkutano Mkuu Wa Nne Wa Maswala Ya Usalama Mitandao Duniani

MICHUZI
22-10-2014
Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

MICHUZI
16-10-2014
Eti Serikali imesusia Nyerere Day ?
Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Eti Serikali imesusia Nyerere Day ? Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
Warioba : Katiba bado ina maswali mengi

Warioba : Katiba bado ina maswali mengi

MWANANCHI
04-10-2014
Kampeni Ya Haki Ya Uchumi Katika Maswala Ya Kilimo Yaendesha Mdahalo

Kampeni Ya Haki Ya Uchumi Katika Maswala Ya Kilimo Yaendesha Mdahalo

MJENGWA
03-10-2014
Ccm Yatoa Maswali Magumu Kwa Tume Ya Uchaguzi

Ccm Yatoa Maswali Magumu Kwa Tume Ya Uchaguzi

MICHUZI
29-09-2014
Mabango ya ujumbe na maswali ya walioathiriwa na mabomu Mbagala

Mabango ya ujumbe na maswali ya walioathiriwa na mabomu Mbagala

WAVUTI
15-09-2014
Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

MJENGWA
06-08-2014
More: Latest Education news »