[ Forgot Password ] Register

Maswa Girls Secondary School

NameMaswa Girls Secondary School
Other Names0227
Top 1000 popularity rank#225 (all time)
#395 (last two weeks)
Recent visitors39
School rank
#368 A-Level
Male / Female ratio
all female A-Level
RegionShinyanga

Most popular news

Kutoka Bungeni Mjini Dodoma Leo

Kutoka Bungeni Mjini Dodoma Leo

MICHUZI
27-11-2014

( 6 reads )

Huyu Ndio Emerson Kiungo Mpya Wa Yanga

Huyu Ndio Emerson Kiungo Mpya Wa Yanga

MROKI
27-11-2014

( 4 reads )

Bileku Mpasi Kutoka Congo ( Drc ) Na Mashujaa Band Kufanya Onesho La Pamoja Disemba 12 - 2014

Bileku Mpasi Kutoka Congo ( Drc ) Na Mashujaa Band Kufanya Onesho La Pamoja Disemba 12 - 2014

MROKI
27-11-2014

( 1 reads )

Executive Editor , BBC Media Action , Tanzania

KAZIBONGO
27-11-2014

( 1 reads )

Mashujaa jukwaa moja na Bileku Mpasi

Mashujaa jukwaa moja na Bileku Mpasi

MICHUZI
27-11-2014

( 1 reads )

Finance Assistant , BBC Media Action , Tanzania

KAZIBONGO
27-11-2014

( 1 reads )

Mbunge wa Iringa mjini mhe david kafulila na jessica kishoa wameremeta mjini uvinza

Mbunge wa Iringa mjini mhe david kafulila na jessica kishoa wameremeta mjini uvinza

MICHUZI
23-11-2014

( 37 reads )

Mbrazil Emerson Kuziba Pengo Lililoachwa Na Jaja Yanga

Mbrazil Emerson Kuziba Pengo Lililoachwa Na Jaja Yanga

MJENGWA
24-11-2014

( 31 reads )

Yanga SC yanasa straika aliyewaumbua Zamalek

Yanga SC yanasa straika aliyewaumbua Zamalek

MJENGWA
24-11-2014

( 26 reads )

Kimenuka . . . . Sakata La Escrow Kulamba Vigogo Wa Serikali

Kimenuka . . . . Sakata La Escrow Kulamba Vigogo Wa Serikali

MROKI
26-11-2014

( 18 reads )

MPs decry ' Escrow ' report spill

MPs decry ' Escrow ' report spill

DAILYNEWS
25-11-2014

( 16 reads )

' Hii ndiyo sababu ya kufunguliwa escrow '

' Hii ndiyo sababu ya kufunguliwa escrow '

MWANANCHI
27-11-2014

( 15 reads )

Most popular companies

Latest News Headlines from Maswa Girls Secondary School. (44)

Kongamano La Maswala Ya Tehama Afrika La Tazamia Maswala Ya Usalama Mitandao

Kongamano La Maswala Ya Tehama Afrika La Tazamia Maswala Ya Usalama Mitandao

MICHUZI
06-11-2014
Maswali kumi kwa Mbunge wangu : Mathias Chikawe

Maswali kumi kwa Mbunge wangu : Mathias Chikawe

MWANANCHI
06-11-2014
Maswali 10 kwa mbunge wangu : Peter Msigwa

Maswali 10 kwa mbunge wangu : Peter Msigwa

MWANANCHI
05-11-2014
Maswali 10 kwa Mbunge wangu - Saleh Pamba

Maswali 10 kwa Mbunge wangu - Saleh Pamba

MWANANCHI
04-11-2014
Tanzania Yawa Mwenyeji Wa Mkutano Mkuu Wa Nne Wa Maswala Ya Usalama Mitandao Duniani

Tanzania Yawa Mwenyeji Wa Mkutano Mkuu Wa Nne Wa Maswala Ya Usalama Mitandao Duniani

MICHUZI
22-10-2014
Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

MICHUZI
16-10-2014
Eti Serikali imesusia Nyerere Day ?
Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Eti Serikali imesusia Nyerere Day ? Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
Warioba : Katiba bado ina maswali mengi

Warioba : Katiba bado ina maswali mengi

MWANANCHI
04-10-2014
More: Latest Education news »

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 368 out of 704

Division Overview

01
ABS2
I4
II32
III88
IV23

Grades Overview

B149
B+37
C245
D223
E34
X10

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS2919735
BAM4162744592
BIOLOGY2315012194
CHEMISTRY74859181126
ENGLISH1415
FHNNUTRITION94215
GEOGR224062
GSTUDIES3210214148
HISTORY788
KISWAHILI1411
PHYSICS113381365
Total0149372452233400654
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 274 out of 704

Division Overview

ABS1
FLD4
II20
III92
IV9

Grades Overview

-1
C24
D155
E131
F159
S104
X4

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
BAM334073
BIOLOGY325308773
CHEMISTRY4183112873
ENGLISH1424240
GEOGR34226172
GSTUDIES4481125
HISTORY5341352
KISWAHILI922738
PHYSICS42327
Total0024155131104159338
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 782 out of 4795

Division Overview

ABS2
FLD34
I1
II2
III10
IV54

Grades Overview

A3
B16
C75
D290
F477
X19

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 376 out of 704

Division Overview

ABS2
FLD20
I5
II20
III94
IV31

Grades Overview

B9
C39
D95
E153
F175
S312
X10