[ Forgot Password ] Register

Maswa Girls Secondary School

NameMaswa Girls Secondary School
Other Names0227
Top 1000 popularity rank#219 (all time)
#290 (last two weeks)
Recent visitors49
School rank
#368 A-Level
Male / Female ratio
all female A-Level
RegionShinyanga

Most popular news

Tarime villagers oppose 20 , 000 - mandatory contribution for construction of laboratory

IPPMEDIA
21-10-2014

( 7 reads )

' Orphaned girls forced into early marriages by family caretakers '

IPPMEDIA
21-10-2014

( 4 reads )

Kikwete to officiate 500m - fundraiser for school desks

IPPMEDIA
21-10-2014

( 4 reads )

Mobile phone based services promise farmers a bright era

IPPMEDIA
21-10-2014

( 4 reads )

Organisers want superior quality products during Dar traditional medicine show

IPPMEDIA
21-10-2014

( 3 reads )

Exim Bank pledges support to inmates

DAILYNEWS
21-10-2014

( 2 reads )

kuelekea mtanange wa Simba na Yanga , mashabiki milioni 20 matumbo joto

kuelekea mtanange wa Simba na Yanga , mashabiki milioni 20 matumbo joto

MICHUZI
17-10-2014

( 26 reads )

Utenzi wa Baraka : Miaka 15 bila Mwalimu imetuzidishia maumivu
Aogeshwa kwenye dimbwi la maji machafu kwa kuvaa sare za JWTZ

Utenzi wa Baraka : Miaka 15 bila Mwalimu imetuzidishia maumivu Aogeshwa kwenye dimbwi la maji machafu kwa kuvaa sare za JWTZ

WAVUTI
15-10-2014

( 23 reads )

Simba Na Yanga Hakuna Mbabe . . . . . .

Simba Na Yanga Hakuna Mbabe . . . . . .

MICHUZI
18-10-2014

( 19 reads )

Simba , Yanga in battle of wits

Simba , Yanga in battle of wits

DAILYNEWS
18-10-2014

( 16 reads )

Yanga Na Simba Katika Picha

Yanga Na Simba Katika Picha

MROKI
19-10-2014

( 15 reads )

Majeruhi wa moto wa petroli wasimulia

Majeruhi wa moto wa petroli wasimulia

MWANANCHI
16-10-2014

( 10 reads )

Most popular companies

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 368 out of 704

Division Overview

01
ABS2
I4
II32
III88
IV23

Grades Overview

B149
B+37
C245
D223
E34
X10

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS2919735
BAM4162744592
BIOLOGY2315012194
CHEMISTRY74859181126
ENGLISH1415
FHNNUTRITION94215
GEOGR224062
GSTUDIES3210214148
HISTORY788
KISWAHILI1411
PHYSICS113381365
Total0149372452233400654
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 274 out of 704

Division Overview

ABS1
FLD4
II20
III92
IV9

Grades Overview

-1
C24
D155
E131
F159
S104
X4

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
BAM334073
BIOLOGY325308773
CHEMISTRY4183112873
ENGLISH1424240
GEOGR34226172
GSTUDIES4481125
HISTORY5341352
KISWAHILI922738
PHYSICS42327
Total0024155131104159338
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 782 out of 4795

Division Overview

ABS2
FLD34
I1
II2
III10
IV54

Grades Overview

A3
B16
C75
D290
F477
X19

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 376 out of 704

Division Overview

ABS2
FLD20
I5
II20
III94
IV31

Grades Overview

B9
C39
D95
E153
F175
S312
X10

Latest News Headlines from Maswa Girls Secondary School. (39)

Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

MICHUZI
16-10-2014
Eti Serikali imesusia Nyerere Day ?
Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Eti Serikali imesusia Nyerere Day ? Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
Warioba : Katiba bado ina maswali mengi

Warioba : Katiba bado ina maswali mengi

MWANANCHI
04-10-2014
Kampeni Ya Haki Ya Uchumi Katika Maswala Ya Kilimo Yaendesha Mdahalo

Kampeni Ya Haki Ya Uchumi Katika Maswala Ya Kilimo Yaendesha Mdahalo

MJENGWA
03-10-2014
Ccm Yatoa Maswali Magumu Kwa Tume Ya Uchaguzi

Ccm Yatoa Maswali Magumu Kwa Tume Ya Uchaguzi

MICHUZI
29-09-2014
Mabango ya ujumbe na maswali ya walioathiriwa na mabomu Mbagala

Mabango ya ujumbe na maswali ya walioathiriwa na mabomu Mbagala

WAVUTI
15-09-2014
Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

MJENGWA
06-08-2014
Pinda : Sipendi Maswali Ya Papo Kwa Hapo

Pinda : Sipendi Maswali Ya Papo Kwa Hapo

MJENGWA
13-06-2014
More: Latest Education news »