[ Forgot Password ] Register

Maswa Girls Secondary School

NameMaswa Girls Secondary School
Other Names0227
Top 1000 popularity rank#224 (all time)
#183 (last two weeks)
Recent visitors43
School rank
#368 A-Level
Male / Female ratio
all female A-Level
RegionShinyanga

Most popular news

Dr Mwele Malecela : a Tanzanian medical research institution DG who as girl dreamed of becoming a researcher

Dr Mwele Malecela : a Tanzanian medical research institution DG who as girl dreamed of becoming a researcher

MICHUZI
19-12-2014

( 9 reads )

Hans van Der Pluijm na Charles Mkwassa watajwa kuwa makocha wapya wa Yanga

Hans van Der Pluijm na Charles Mkwassa watajwa kuwa makocha wapya wa Yanga

MICHUZI
19-12-2014

( 5 reads )

Rais Kikwete kuzungumzia sakata la Escrow

Rais Kikwete kuzungumzia sakata la Escrow

HABARILEO
19-12-2014

( 3 reads )

Sumatra yaizuia Mv Victoria

Sumatra yaizuia Mv Victoria

MWANANCHI
19-12-2014

( 2 reads )

IPTL , PAP zapinga Bunge mahakamani

IPTL , PAP zapinga Bunge mahakamani

HABARILEO
19-12-2014

( 2 reads )

Ajira Katika Mashirika Ya Umoja Wa Mataifa - Dec 2014

KAZIBONGO
19-12-2014

( 2 reads )

Kuondoka kwa Maximo , wachezaji Yanga wamwaga chozi !

Kuondoka kwa Maximo , wachezaji Yanga wamwaga chozi !

MICHUZI
16-12-2014

( 71 reads )

Marcio Maximo Atupiwa Virago Yanga Ni Baada Ya Kichapo Cha 2 - 0 Kutoka Simba

Marcio Maximo Atupiwa Virago Yanga Ni Baada Ya Kichapo Cha 2 - 0 Kutoka Simba

MROKI
16-12-2014

( 65 reads )

Simba Yainyoa Yanga 2 - 0 , Mashabiki Lukuki Wazimia Uwanjani

Simba Yainyoa Yanga 2 - 0 , Mashabiki Lukuki Wazimia Uwanjani

MJENGWA
14-12-2014

( 59 reads )

Simba 2 Yanga 0 Nani Mtani Jembe Hii Leo Taifa

Simba 2 Yanga 0 Nani Mtani Jembe Hii Leo Taifa

MROKI
13-12-2014

( 34 reads )

CCM , Ukawa katika matokeo ya awali

CCM , Ukawa katika matokeo ya awali

MWANANCHI
15-12-2014

( 32 reads )

Serikali Yawasimamisha Wakurugenzi Walioshindwa Kutimiza Wajibu Wao Katika Uchaguzi Wa Serikali Za Mitaa

Serikali Yawasimamisha Wakurugenzi Walioshindwa Kutimiza Wajibu Wao Katika Uchaguzi Wa Serikali Za Mitaa

MICHUZI
17-12-2014

( 30 reads )

Most popular companies

Latest News Headlines from Maswa Girls Secondary School. (45)

Katibu Wa Ccm Mkoani Iringa Awaonya Wanavyuo Kujihusisha Na Maswala Ya Siasa

Katibu Wa Ccm Mkoani Iringa Awaonya Wanavyuo Kujihusisha Na Maswala Ya Siasa

MICHUZI
11-12-2014
Kongamano La Maswala Ya Tehama Afrika La Tazamia Maswala Ya Usalama Mitandao

Kongamano La Maswala Ya Tehama Afrika La Tazamia Maswala Ya Usalama Mitandao

MICHUZI
06-11-2014
Maswali kumi kwa Mbunge wangu : Mathias Chikawe

Maswali kumi kwa Mbunge wangu : Mathias Chikawe

MWANANCHI
06-11-2014
Maswali 10 kwa mbunge wangu : Peter Msigwa

Maswali 10 kwa mbunge wangu : Peter Msigwa

MWANANCHI
05-11-2014
Maswali 10 kwa Mbunge wangu - Saleh Pamba

Maswali 10 kwa Mbunge wangu - Saleh Pamba

MWANANCHI
04-11-2014
Tanzania Yawa Mwenyeji Wa Mkutano Mkuu Wa Nne Wa Maswala Ya Usalama Mitandao Duniani

Tanzania Yawa Mwenyeji Wa Mkutano Mkuu Wa Nne Wa Maswala Ya Usalama Mitandao Duniani

MICHUZI
22-10-2014
Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

MICHUZI
16-10-2014
Eti Serikali imesusia Nyerere Day ? 
 
 Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Eti Serikali imesusia Nyerere Day ? Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
More: Latest Education news »

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 368 out of 704

Division Overview

0 1
ABS 2
I 4
II 32
III 88
IV 23

Grades Overview

B 149
B+ 37
C 245
D 223
E 34
X 10

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS2919735
BAM4162744592
BIOLOGY2315012194
CHEMISTRY74859181126
ENGLISH1415
FHNNUTRITION94215
GEOGR224062
GSTUDIES3210214148
HISTORY788
KISWAHILI1411
PHYSICS113381365
Total0149372452233400654
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 274 out of 704

Division Overview

ABS 1
FLD 4
II 20
III 92
IV 9

Grades Overview

- 1
C 24
D 155
E 131
F 159
S 104
X 4

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
BAM334073
BIOLOGY325308773
CHEMISTRY4183112873
ENGLISH1424240
GEOGR34226172
GSTUDIES4481125
HISTORY5341352
KISWAHILI922738
PHYSICS42327
Total0024155131104159338
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 782 out of 4795

Division Overview

ABS 2
FLD 34
I 1
II 2
III 10
IV 54

Grades Overview

A 3
B 16
C 75
D 290
F 477
X 19

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 376 out of 704

Division Overview

ABS 2
FLD 20
I 5
II 20
III 94
IV 31

Grades Overview

B 9
C 39
D 95
E 153
F 175
S 312
X 10
cache/index/indexEDUCATION232.html