[ Forgot Password ] Register

Maswa Girls Secondary School

NameMaswa Girls Secondary School
Other Names0227
Top 1000 popularity rank#228 (all time)
#322 (last two weeks)
Recent visitors34
School rank
#368 A-Level
Male / Female ratio
all female A-Level
RegionShinyanga

Most popular news

Ukawa wamgomea Kikwete

Ukawa wamgomea Kikwete

MWANANCHI
01-09-2014

( 18 reads )

CUF kuandamana siku tatu

CUF kuandamana siku tatu

MWANANCHI
01-09-2014

( 8 reads )

Waraka wa makanisa kusambazwa hadi jumuiya

Waraka wa makanisa kusambazwa hadi jumuiya

MWANANCHI
01-09-2014

( 7 reads )

Ifakara institute to award young scientists , teachers

DAILYNEWS
01-09-2014

( 5 reads )

Halmashauri zaagizwa ziwe na madawati ya walimu

Halmashauri zaagizwa ziwe na madawati ya walimu

HABARILEO
01-09-2014

( 4 reads )

Estate Officer II # 8211 3 POSTS - COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION ( CBE )

AJIRAKWANZA
01-09-2014

( 4 reads )

Yanga , KMKM in strength test match

Yanga , KMKM in strength test match

DAILYNEWS
27-08-2014

( 36 reads )

Yanga pull plug on Okwi deal

Yanga pull plug on Okwi deal

DAILYNEWS
30-08-2014

( 23 reads )

Yanga impress Maximo

Yanga impress Maximo

DAILYNEWS
26-08-2014

( 19 reads )

Yanga Yamshitaki Okwi

Yanga Yamshitaki Okwi

MJENGWA
29-08-2014

( 18 reads )

Ukawa wamgomea Kikwete

Ukawa wamgomea Kikwete

MWANANCHI
01-09-2014

( 18 reads )

Simba Yaichakaza Kmkm 5 - 0 Zanzibar

Simba Yaichakaza Kmkm 5 - 0 Zanzibar

MICHUZI
31-08-2014

( 17 reads )

Most popular companies

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 368 out of 704

Division Overview

0 1
ABS 2
I 4
II 32
III 88
IV 23

Grades Overview

B 149
B+ 37
C 245
D 223
E 34
X 10

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS2919735
BAM4162744592
BIOLOGY2315012194
CHEMISTRY74859181126
ENGLISH1415
FHNNUTRITION94215
GEOGR224062
GSTUDIES3210214148
HISTORY788
KISWAHILI1411
PHYSICS113381365
Total0149372452233400654
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 274 out of 704

Division Overview

ABS 1
FLD 4
II 20
III 92
IV 9

Grades Overview

- 1
C 24
D 155
E 131
F 159
S 104
X 4

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
BAM334073
BIOLOGY325308773
CHEMISTRY4183112873
ENGLISH1424240
GEOGR34226172
GSTUDIES4481125
HISTORY5341352
KISWAHILI922738
PHYSICS42327
Total0024155131104159338
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 782 out of 4795

Division Overview

ABS 2
FLD 34
I 1
II 2
III 10
IV 54

Grades Overview

A 3
B 16
C 75
D 290
F 477
X 19

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 376 out of 704

Division Overview

ABS 2
FLD 20
I 5
II 20
III 94
IV 31

Grades Overview

B 9
C 39
D 95
E 153
F 175
S 312
X 10

Latest News Headlines from Maswa Girls Secondary School. (32)

Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

MJENGWA
06-08-2014
Pinda : Sipendi Maswali Ya Papo Kwa Hapo

Pinda : Sipendi Maswali Ya Papo Kwa Hapo

MJENGWA
13-06-2014
Maswali 10 tata kuhusu dengue

Maswali 10 tata kuhusu dengue

MWANANCHI
16-05-2014
Maswali saba ya Jaji Warioba

Maswali saba ya Jaji Warioba

MJENGWA
24-04-2014

Maswali saba ya Jaji Warioba

MWANANCHI
23-04-2014
Kinana : Tume ya Warioba haikujibu maswali mengi

Kinana : Tume ya Warioba haikujibu maswali mengi

HABARILEO
04-04-2014
Mhe . Mchemba Ajibu Maswali Katika Kikao Cha Bunge La Pamoja La Acp Na Jumuiya Ya Ulaya

Mhe . Mchemba Ajibu Maswali Katika Kikao Cha Bunge La Pamoja La Acp Na Jumuiya Ya Ulaya

MICHUZI
19-03-2014
NECTA yatoa ufafanuzi wa maswali mbalimbali ya wadau wa elimu kuhusu matokeo ya mtihani wa kidato cha nne

NECTA yatoa ufafanuzi wa maswali mbalimbali ya wadau wa elimu kuhusu matokeo ya mtihani wa kidato cha nne

MICHUZI
25-02-2014
Membe : Tulikaangwa , tuliulizwa maswali magumu urais 2015

Membe : Tulikaangwa , tuliulizwa maswali magumu urais 2015

MJENGWA
17-02-2014
More: Latest Education news »
cache/index/indexEDUCATION232.html