[ Forgot Password ] Register

Maswa Girls Secondary School

NameMaswa Girls Secondary School
Other Names0227
Top 1000 popularity rank#227 (all time)
#227 (last two weeks)
Recent visitors50
School rank
#368 A-Level
Male / Female ratio
all female A-Level
RegionShinyanga

Most popular news

Kagasheki : CCM kazi ipo mwaka huu

Kagasheki : CCM kazi ipo mwaka huu

MWANANCHI
28-01-2015

( 7 reads )

Magazeti Leo Jumatano . . . Mengine Yanakuja . .

Magazeti Leo Jumatano . . . Mengine Yanakuja . .

MJENGWA
28-01-2015

( 6 reads )

Polisi : Hatukumpiga risasi Ponda

Polisi : Hatukumpiga risasi Ponda

MWANANCHI
28-01-2015

( 6 reads )

Serikali yazipiga ' stop ' shule binafsi

Serikali yazipiga ' stop ' shule binafsi

HABARILEO
28-01-2015

( 5 reads )

Ankal Akiwa Na Wadau Wa Berlin , Ujerumani

Ankal Akiwa Na Wadau Wa Berlin , Ujerumani

MICHUZI
28-01-2015

( 4 reads )

Acquisition and Assistance Specialist at USAID Tanzania

KAZIBONGO
28-01-2015

( 4 reads )

Number of Isles men testing for HIV ' still small '

DAILYNEWS
28-01-2015

( 3 reads )

Government , partners seek to raise USD300m for tourism upgrade in Southern Circuit

IPPMEDIA
28-01-2015

( 2 reads )

CEOs body lauds energy , agriculture ministers

CEOs body lauds energy , agriculture ministers

DAILYNEWS
28-01-2015

( 2 reads )

New Video - Nitakupwelepweta by Yamoto Band Tanzania Fashion News

New Video - Nitakupwelepweta by Yamoto Band Tanzania Fashion News

MISSIEPOPULAR
26-01-2015

( 32 reads )

BREAKING NEWS : Hatimaye Profesa Muhongo aachia ngazi

BREAKING NEWS : Hatimaye Profesa Muhongo aachia ngazi

HABARILEO
24-01-2015

( 23 reads )

BREAKING NEWZZZZZ : majambazi wawili wauwawa katika jaribio la kupora pesa kariakoo , Dar es salaam usiku huu

BREAKING NEWZZZZZ : majambazi wawili wauwawa katika jaribio la kupora pesa kariakoo , Dar es salaam usiku huu

MICHUZI
23-01-2015

( 22 reads )

Dar , WEF seek faster Central Corridor implementation

Dar , WEF seek faster Central Corridor implementation

DAILYNEWS
23-01-2015

( 17 reads )

Wasomi wamsifu JK kupangua mawaziri

Wasomi wamsifu JK kupangua mawaziri

HABARILEO
25-01-2015

( 15 reads )

. . . Simba , Azam in cut throat battle

. . . Simba , Azam in cut throat battle

DAILYNEWS
24-01-2015

( 14 reads )

' Watakaopitishwa kugombea Urais wote wapimwe afya # 039

' Watakaopitishwa kugombea Urais wote wapimwe afya # 039

MWANANCHI
27-01-2015

( 12 reads )

Mama anyonga watoto wake hadi kufa

Mama anyonga watoto wake hadi kufa

HABARILEO
26-01-2015

( 10 reads )

Wanasiasa wamshambulia Bensouda

Wanasiasa wamshambulia Bensouda

MWANANCHI
23-01-2015

( 10 reads )

Most popular companies

Latest News Headlines from Maswa Girls Secondary School. (46)

CRDB gives low - interest loans to Maswa farmers

IPPMEDIA
26-12-2014
Katibu Wa Ccm Mkoani Iringa Awaonya Wanavyuo Kujihusisha Na Maswala Ya Siasa

Katibu Wa Ccm Mkoani Iringa Awaonya Wanavyuo Kujihusisha Na Maswala Ya Siasa

MICHUZI
11-12-2014
Kongamano La Maswala Ya Tehama Afrika La Tazamia Maswala Ya Usalama Mitandao

Kongamano La Maswala Ya Tehama Afrika La Tazamia Maswala Ya Usalama Mitandao

MICHUZI
06-11-2014
Maswali kumi kwa Mbunge wangu : Mathias Chikawe

Maswali kumi kwa Mbunge wangu : Mathias Chikawe

MWANANCHI
06-11-2014
Maswali 10 kwa mbunge wangu : Peter Msigwa

Maswali 10 kwa mbunge wangu : Peter Msigwa

MWANANCHI
05-11-2014
Maswali 10 kwa Mbunge wangu - Saleh Pamba

Maswali 10 kwa Mbunge wangu - Saleh Pamba

MWANANCHI
04-11-2014
Tanzania Yawa Mwenyeji Wa Mkutano Mkuu Wa Nne Wa Maswala Ya Usalama Mitandao Duniani

Tanzania Yawa Mwenyeji Wa Mkutano Mkuu Wa Nne Wa Maswala Ya Usalama Mitandao Duniani

MICHUZI
22-10-2014
Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

MICHUZI
16-10-2014
Eti Serikali imesusia Nyerere Day ? 
 
 Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Eti Serikali imesusia Nyerere Day ? Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
More: Latest Education news »

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 368 out of 704

Division Overview

0 1
ABS 2
I 4
II 32
III 88
IV 23

Grades Overview

B 149
B+ 37
C 245
D 223
E 34
X 10

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS2919735
BAM4162744592
BIOLOGY2315012194
CHEMISTRY74859181126
ENGLISH1415
FHNNUTRITION94215
GEOGR224062
GSTUDIES3210214148
HISTORY788
KISWAHILI1411
PHYSICS113381365
Total0149372452233400654
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 274 out of 704

Division Overview

ABS 1
FLD 4
II 20
III 92
IV 9

Grades Overview

- 1
C 24
D 155
E 131
F 159
S 104
X 4

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
BAM334073
BIOLOGY325308773
CHEMISTRY4183112873
ENGLISH1424240
GEOGR34226172
GSTUDIES4481125
HISTORY5341352
KISWAHILI922738
PHYSICS42327
Total0024155131104159338
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 782 out of 4795

Division Overview

ABS 2
FLD 34
I 1
II 2
III 10
IV 54

Grades Overview

A 3
B 16
C 75
D 290
F 477
X 19

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 376 out of 704

Division Overview

ABS 2
FLD 20
I 5
II 20
III 94
IV 31

Grades Overview

B 9
C 39
D 95
E 153
F 175
S 312
X 10
cache/index/indexEDUCATION232.html