[ Forgot Password ] Register

Maswa Girls Secondary School

NameMaswa Girls Secondary School
Other Names0227
Top 1000 popularity rank#219 (all time)
#290 (last two weeks)
Recent visitors65
School rank
#368 A-Level
Male / Female ratio
all female A-Level
RegionShinyanga

Most popular news

Yanga pip Simba in brewers promo

IPPMEDIA
24-10-2014

( 6 reads )

Kikwete : Agricultural transformation key to economic development

Kikwete : Agricultural transformation key to economic development

DAILYNEWS
25-10-2014

( 3 reads )

Hali inatisha hospitalini Ocean Road

Hali inatisha hospitalini Ocean Road

MWANANCHI
24-10-2014

( 3 reads )

' No Ebola patient in Kilimanjaro '

DAILYNEWS
25-10-2014

( 3 reads )

PAC irked by lacklustre officials , dismiss PS and team

PAC irked by lacklustre officials , dismiss PS and team

DAILYNEWS
25-10-2014

( 2 reads )

Majambazi yapora Sh1 bil Stanbic

Majambazi yapora Sh1 bil Stanbic

MWANANCHI
24-10-2014

( 2 reads )

Simba Na Yanga Hakuna Mbabe . . . . . .

Simba Na Yanga Hakuna Mbabe . . . . . .

MICHUZI
18-10-2014

( 31 reads )

Yanga Na Simba Katika Picha

Yanga Na Simba Katika Picha

MROKI
19-10-2014

( 28 reads )

Simba , Yanga Watoka Sare Taifa , Dar

Simba , Yanga Watoka Sare Taifa , Dar

MJENGWA
19-10-2014

( 20 reads )

Mahabusi afia mikononi mwa polisi

Mahabusi afia mikononi mwa polisi

MWANANCHI
22-10-2014

( 16 reads )

Breaking Nyuzzzzz . . . . : Msanii Diamond anashikiliwa na Polisi

Breaking Nyuzzzzz . . . . : Msanii Diamond anashikiliwa na Polisi

MICHUZI
22-10-2014

( 12 reads )

Kikwete afanya uteuzi Mambo ya Ndani

Kikwete afanya uteuzi Mambo ya Ndani

HABARILEO
23-10-2014

( 12 reads )

Most popular companies

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 368 out of 704

Division Overview

0 1
ABS 2
I 4
II 32
III 88
IV 23

Grades Overview

B 149
B+ 37
C 245
D 223
E 34
X 10

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ADVMATHS2919735
BAM4162744592
BIOLOGY2315012194
CHEMISTRY74859181126
ENGLISH1415
FHNNUTRITION94215
GEOGR224062
GSTUDIES3210214148
HISTORY788
KISWAHILI1411
PHYSICS113381365
Total0149372452233400654
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal

Grades Overview

GradeTotal
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 0 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 274 out of 704

Division Overview

ABS 1
FLD 4
II 20
III 92
IV 9

Grades Overview

- 1
C 24
D 155
E 131
F 159
S 104
X 4

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
0
BAM334073
BIOLOGY325308773
CHEMISTRY4183112873
ENGLISH1424240
GEOGR34226172
GSTUDIES4481125
HISTORY5341352
KISWAHILI922738
PHYSICS42327
Total0024155131104159338
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 782 out of 4795

Division Overview

ABS 2
FLD 34
I 1
II 2
III 10
IV 54

Grades Overview

A 3
B 16
C 75
D 290
F 477
X 19

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 376 out of 704

Division Overview

ABS 2
FLD 20
I 5
II 20
III 94
IV 31

Grades Overview

B 9
C 39
D 95
E 153
F 175
S 312
X 10

Latest News Headlines from Maswa Girls Secondary School. (40)

Tanzania Yawa Mwenyeji Wa Mkutano Mkuu Wa Nne Wa Maswala Ya Usalama Mitandao Duniani

Tanzania Yawa Mwenyeji Wa Mkutano Mkuu Wa Nne Wa Maswala Ya Usalama Mitandao Duniani

MICHUZI
22-10-2014
Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

Tasaf Yafanya Utambuzi Wa Kaya Maskini Wilayani Maswa Mkoani Simiyu

MICHUZI
16-10-2014
Eti Serikali imesusia Nyerere Day ? 
 
 Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Eti Serikali imesusia Nyerere Day ? Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

Majibu ya Shumake kwa maswali ya Chahali et al

WAVUTI
15-10-2014
Warioba : Katiba bado ina maswali mengi

Warioba : Katiba bado ina maswali mengi

MWANANCHI
04-10-2014
Kampeni Ya Haki Ya Uchumi Katika Maswala Ya Kilimo Yaendesha Mdahalo

Kampeni Ya Haki Ya Uchumi Katika Maswala Ya Kilimo Yaendesha Mdahalo

MJENGWA
03-10-2014
Ccm Yatoa Maswali Magumu Kwa Tume Ya Uchaguzi

Ccm Yatoa Maswali Magumu Kwa Tume Ya Uchaguzi

MICHUZI
29-09-2014
Mabango ya ujumbe na maswali ya walioathiriwa na mabomu Mbagala

Mabango ya ujumbe na maswali ya walioathiriwa na mabomu Mbagala

WAVUTI
15-09-2014
Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na Watanzania , Washington DC

MJENGWA
06-08-2014
More: Latest Education news »
cache/index/indexEDUCATION232.html