[ Forgot Password ] Register

Loyola High School

NameLoyola High School
Other Names0800
Top 1000 popularity rank#198 (all time)
#135 (last two weeks)
Recent visitors58
School rank #83 O-Level
#125 A-Level
Male / Female ratio 65% : 35% A-Level
53% : 47% A-Level
RegionDar es Salaam

Map(1)

Location of Loyola High School

Loyola High School
2013-07-13 08:49:05

About(2)

About Loyola

4.1/5( 5 votes )( 237 reads )

Loyola High School
2012-03-03 11:24:05
Where is Loyola Loyola High School is in Dar es Salaam at Mabibo Farasi, approximately 10.6 km west of the city School Mission Inspired by Jesuit intellectual tradition, Loyola High School educates young people to become morally responsible men and women for others who think critically, act wisely, and work skillfully to advance the common good. Activities All students get their uniform

About Loyola High School

3.4/5( 21 votes )( 485 reads )

Loyola High School
2009-05-27 01:17:51
Registration No.:S.627 Level:O-A Board Type:Day, Coed Owner:Jesuit Fathers

Most popular news

Pluijm Azungumza Na Wanahabari Makao Makuu Ya Yanga Leo

Pluijm Azungumza Na Wanahabari Makao Makuu Ya Yanga Leo

MROKI
21-12-2014

( 13 reads )

Mgombea CCM atangazwa mshindi kabla ya kura , Chadema wagoma , vurugu zazuka

MWANANCHI
21-12-2014

( 11 reads )

Walimu wakuu Dodoma washushwa vyeo kwa kushindwa kuwajaibika

Walimu wakuu Dodoma washushwa vyeo kwa kushindwa kuwajaibika

MWANANCHI
21-12-2014

( 7 reads )

Internal Communications Officer

KAZIBONGO
21-12-2014

( 4 reads )

13 ambassadors conquer Mount Kilimanjaro

13 ambassadors conquer Mount Kilimanjaro

DAILYNEWS
22-12-2014

( 3 reads )

Intern , Good Offices Section

KAZIBONGO
21-12-2014

( 3 reads )

Kuondoka kwa Maximo , wachezaji Yanga wamwaga chozi !

Kuondoka kwa Maximo , wachezaji Yanga wamwaga chozi !

MICHUZI
16-12-2014

( 84 reads )

Marcio Maximo Atupiwa Virago Yanga Ni Baada Ya Kichapo Cha 2 - 0 Kutoka Simba

Marcio Maximo Atupiwa Virago Yanga Ni Baada Ya Kichapo Cha 2 - 0 Kutoka Simba

MROKI
16-12-2014

( 75 reads )

Kilio Yanga baada ya kutimuliwa Maximo

Kilio Yanga baada ya kutimuliwa Maximo

MJENGWA
18-12-2014

( 46 reads )

Rais Kikwete alaumiwa CCM kupoteza viti Uchaguzi Serikali za Mitaa

Rais Kikwete alaumiwa CCM kupoteza viti Uchaguzi Serikali za Mitaa

MWANANCHI
17-12-2014

( 39 reads )

Serikali Yawasimamisha Wakurugenzi Walioshindwa Kutimiza Wajibu Wao Katika Uchaguzi Wa Serikali Za Mitaa

Serikali Yawasimamisha Wakurugenzi Walioshindwa Kutimiza Wajibu Wao Katika Uchaguzi Wa Serikali Za Mitaa

MICHUZI
17-12-2014

( 34 reads )

Sikiliza kipindi cha quot Soko la habari Kariakoo quot Kilio Yanga baada ya kutimuliwa Maximo

Sikiliza kipindi cha quot Soko la habari Kariakoo quot Kilio Yanga baada ya kutimuliwa Maximo

MJENGWA
18-12-2014

( 31 reads )

Most popular companies

Latest News Headlines from Loyola High School. (4)

Loyola Sekondari Yaadhimisha Siku ya Mtoto wa Kike

Loyola Sekondari Yaadhimisha Siku ya Mtoto wa Kike

MJENGWA
26-01-2014
Sekondari ya Loyola yaadhimisha Siku ya Mtoto wa Kike

Sekondari ya Loyola yaadhimisha Siku ya Mtoto wa Kike

WAVUTI
25-01-2014
Loyola Sekondari Yaadhimisha Siku ya Mtoto wa Kike leo

Loyola Sekondari Yaadhimisha Siku ya Mtoto wa Kike leo

MICHUZI
25-01-2014
Yanga Yaendelea Kujinio Loyola , Wamo Dida , Kondo Na Zahir

Yanga Yaendelea Kujinio Loyola , Wamo Dida , Kondo Na Zahir

MROKI
03-07-2013
More: Latest Education news »

A-LEVEL RESULTS 2014 16-07-2014

School Ranking: 125 out of 704

Division Overview

I 24
II 48
III 79
IV 3

Grades Overview

A 10
B 294
B+ 147
C 262
D 76
E 12
F 1

Subjects Overview

SubjectAB+BCDESFTotal
ACCOUNTANCY211145122
ADVMATHS1912185137
BAM5232525143173
BIOLOGY625934
CHEMISTRY30298138
COMMERCE1614317
COMPSCIENCE21310114128
DIVINITY1220141237
ECONOMICS164113155
ENGLISH17411
GEOGR2312354
GSTUDIES3197251154
HISTORY2231033
KISWAHILI40
PHYSICS2122224462
Total10294147262761201790
Schools with similar performance - 2014 »

O-LEVEL RESULTS 2013 22-02-2014

School Ranking: 83 out of 4795

Division Overview

DivisionTotal
I 55
II 103
III 25
IV 1

Grades Overview

GradeTotal
A 61
B 611
B+ 472
C 481
D 142
E 22
F 1

Subjects Overview

SubjectAB+BCDEFTotal
ADDMATH144210
BIO1647434101119
BKEEPING62516147
BKNOWL610205135
BMATH256356261121119
CHEM1363614152
CIV1090759174
COMM1624840
COMPSTUD32837142256
ENGL2513717547
FREN592111
GEO145880293167
HIST116488192171
KISW6085336124
LITENG72415241
MUSIC1314
PHY62830185159
PHYEDU1811120
Total614726114811422211790
Schools with similar performance - 2013 »

REVISED O-LEVEL RESULTS 2012 30-05-2013

School Ranking: 60 out of 4795

Division Overview

DivisionTotalOld Total (Revised Change)
ABS 1 1 (0)
I 29 15 (14)
II 81 59 (22)
III 61 67 (-6)
IV 11 41 (-30)

Grades Overview

GradeTotalOld Total (Revised Change)
A 21 12 (9)
B 256 145 (111)
C 985 831 (154)
D 469 702 (-233)
F 39 80 (-41)
X 10 10 (0)

Subjects Overview

SubjectAB+BCDEFTotal
ADDMATH25916
BIO14899331182
BKEEPING91327150
BKNOWL14822
BMATH1438624622182
CHEM34634285
CIV2109701182
COMM212950
COMPSTUD1184512379
EDKIISLAMU527
ENGL2214515182
FREN415625
GEO891785182
HIST33102443182
KISW1512641182
LITENG11925247
MUSIC336
PHY7631585
PHYEDU1013124
Total2102569854690391770
Schools with similar performance - 2012 »

A-LEVEL RESULTS 2013 31-05-2013

School Ranking: 87 out of 704

Division Overview

FLD 1
I 6
II 67
III 161
IV 2

Grades Overview

A 2
B 7
C 95
D 275
E 303
F 96
S 343

Subjects Overview

SubjectABCDESFTotal
ACCOUNTANCY22101762140
ADVMATHS8285194100
BAM811899
BIOLOGY12225140
CHEMISTRY432432121103
COMMERCE6275240
COMPSCIENCE67105432
DIVINITY117176142
ECONOMICS841431194
ENGLISH12412138
GEOGR4132174
GSTUDIES19245237
HISTORY9398157
KISWAHILI613322
PHYSICS114383119103
Total279527530334396475
Schools with similar performance - 2013 »

O-LEVEL RESULTS 2011

School Ranking: 30 out of 4795

Division Overview

I 73
II 69
III 33
IV 3

Grades Overview

A 89
B 424
C 769
D 435
F 32

A-LEVEL RESULTS 2012

School Ranking: 124 out of 704

Division Overview

ABS 1
FLD 2
I 22
II 67
III 96
IV 12

Grades Overview

A 11
B 28
C 125
D 149
E 194
F 42
S 404
X 6
cache/index/indexEDUCATION1054.html